| Kiểu | 320kv 43m NGCP Mạ kẽm nhúng nóng Cột điện cực tiện ích cho nhà thầu |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, hình nón |
| Độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thiện | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn | / BV / ISO9001 |
| Product Name | 40FT hot dip galvanized Steel Utility Pole for trasmission line |
|---|---|
| Shape | Round,Conical,Octagonal |
| Height | 4M-30M |
| Material | Steel,Q235,Q345,Gr65 |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Height | 25FT-45FT |
|---|---|
| Pole Shape | Hexadecagon |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Load | 5KN |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Cán thép hữu ích |
|---|---|
| ứng dụng | Đường phố, đường cao tốc, sân bay, sân vận động |
| hình dạng | Vòng, Hình nón, Bát giác |
| Chiều cao | 4M-30M |
| tài liệu | Thép, Q235, Q345, Gr65 |
| Tên sản phẩm | cột điện thép kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | +-2% |
| Thời gian sống | 50 năm |
| type | Transmission Line Hot Dip Galvanized Steel Power Pole 33kv 10m Electric Utility Poles |
|---|---|
| color | any |
| certificate | ISO 9001 |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm cực |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | + -2% |
| Cả đời | 50 năm |
| Kiểu | Cột điện ngoài trời bằng thép mạ kẽm 11,9m 940dan |
|---|---|
| Hình dạng | tròn, nón |
| Điều khoản thanh toán | T/t, l/c |
| Độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thành | Nóng nhúng mạ kẽm |