| Kiểu | mạ điện |
|---|---|
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Phong cách | cực đa giác |
|---|---|
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Độ dày | 4mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Phù hợp cho | đường dây phân phối điện |
| Chiều cao | 14,5 phút |
|---|---|
| hình dạng cực | Hình bát giác |
| Độ dày | 2,75mm |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Xử lý bề mặt | Bitum mạ kẽm |
| tên sản phẩm | Cực tiện ích thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện 69KV |
| Kiểm soát chất lượng | ISO 9001-2008 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Xử lý bề mặt | HDG |
| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Chiều cao | 12m |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | PAIT PAIT BAITIONED PAITING |
| Độ dày | 3 mm |
| Lắp ráp quang học của thiết bị chiếu sáng | IP 65 |
| Khối lượng kích thước | +-2% |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM A 123 |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |