| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Tên sản phẩm | Cực tiện ích thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | + - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Name | Medium Voltage 35M Electrical Pole Steel Utility Pole With Cable |
|---|---|
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Standard | ISO |
| Torlance | +- 2% |
| Hình dạng | hình nón, đa kim tự tháp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| Phong cách | Mạ kẽm |
| Mômen của kích thước | + -2% |
| Thể loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Tên sản phẩm | Cực tiện ích thép |
|---|---|
| Đơn xin | truyền tải điện |
| Độ dày mạ kẽm | Trung bình 70μm |
| Sức mạnh | 10 KV ~ 550 KV |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Chiều cao | 30FT |
|---|---|
| loại cánh tay | Hai cánh tay |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 Mpa |
| Điện áp | 66kV |
| Sự xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc, mạng |
| Tên sản phẩm | cột điện thép kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | +-2% |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Style | galvanization |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |