| tài liệu | Q345, Q235 |
|---|---|
| phong cách | mạ điện |
| Tải trọng thiết kế theo kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng đến 50cm từ cực |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Thể loại | Mạ kẽm |
|---|---|
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế của cực | chống động đất cấp 8 |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn | ISO9001-2008 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Điều trị bề mặt | mạ kẽm |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Standard | ISO9001-2008 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn | ISO9001-2008 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Điều trị bề mặt | mạ kẽm |
| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| kích thước lực xoắn | +-2% |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Phong cách | cực đa giác |
|---|---|
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Độ dày | 4mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Phù hợp cho | đường dây phân phối điện |
| Phong cách | cực đa giác |
|---|---|
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Độ dày | 4mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Phù hợp cho | đường dây phân phối điện |