| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 30ft 35ft 8Side các cực tiện ích thép điện để phân phối điện |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Loại | Cột tiện ích 12m với hình dạng hình nón, tròn hoặc đa giác để phân phối điện |
|---|---|
| Hình dạng | tròn, nón |
| Điều khoản thanh toán | T/T,L/C |
| Độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Đường dây truyền tải 11kv cực Ống thép mạ kẽm nóng điện Cực truyền tải điện |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| tài liệu | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Max độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | 11,8m 800 daN Cameroon Thép mạ kẽm nhúng nóng Cực điện để truyền tải điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Dây chuyền phân phối |
| Vật chất | ThépQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Hình dạng | Hình nón, nhiều hình chóp, Columniform, hình đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| Thể loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Tolance của kích thước | + -2% |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất | Q234 Q345 Q460 |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Chiều cao | 10-100m |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| kiểu | Kim loại hình bát giác Bộ phận cực điện bằng thép điện với xử lý bitum |
|---|---|
| màu sắc | không tí nào |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| cả đời | 50 năm |
| warrenty | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| tính năng | 1-50m |
|---|---|
| ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |