| Loại | Cột tiện ích bằng thép có độ dày 5 mm cho đường dây truyền tải đơn / đôi |
|---|---|
| Hình dạng | tròn, nón |
| Điều khoản thanh toán | T/T,L/C |
| độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Chiều cao | 14m |
|---|---|
| Điện áp | 110KV |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 MPa hoặc 460MPa |
| Trọng lượng | 5kn hoặc 2,5kN |
| Sự xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc, mạng |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg áp dụng đến 50 cm từ cực trên |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | + - 2% |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp đa hình, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Độ bền của dimenstion | -2% |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg được áp dụng cách cột trên 50cm |
|---|---|
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |