| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Cực tiện ích thép |
|---|---|
| Đăng kí | Phân phối điện 69KV |
| Kiểm soát chất lượng | ISO 9001-2008 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Xử lý bề mặt | HDG |
| tên | Cực điện đa giác mạ kẽm 50m Cột điện tiện ích bằng thép |
|---|---|
| Loại | tròn, nón |
| Vật liệu | Q235,Q345,Gr65 |
| độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Cực tiện ích thép |
|---|---|
| Đơn xin | Phân phối điện |
| Độ dày mạ kẽm | Trung bình 86μm |
| Sự bảo đảm | 15 năm |
| Gavanization tiêu chuẩn | ASTM A 123 |
| Phong cách | cực đa giác |
|---|---|
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Độ dày | 4mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Phù hợp cho | đường dây phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Loại | Cột thép mạ kẽm 14m cho tháp truyền tải điện 33kv |
|---|---|
| Màu sắc | bất kì |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| đầu tư | 15 năm |
| Kiểu | 9 - 17m Mạ kẽm nhúng nóng Gr65 Vật liệu thép Cực tiện ích Cực truyền tải điện 33kv |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, hình nón |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |