| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Shape | Conoid, Multi-pyramidal,Columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Type | straight pole, tensile pole,turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Power | 10kv~550kv |
| Length of per section | within 14m once forming without slip joint |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Kiểu | Đường dây 133kv 10m Cực điện cho tháp cột thép |
|---|---|
| Màu sắc | bất kì |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Cả đời | 50 năm |
| Warrenty | 15 năm |
| tiêu chuẩn mạ điện | tiêu chuẩn ASTM A123 |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000kg áp dụng cho khoảng cách 50 cm từ cột trên cùng |
| Tốc độ gió | 160km/h, 30m/s |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 12m 14m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ điện nóng mạ nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Torlance của dimenstion | + - 2% |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |