| Product Name | 220KV Electric Tubular Metal Post Galvanized Utility Power Pole |
|---|---|
| Load | 20KN |
| Thickness | 6mm |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Quang học lắp ráp của ánh sáng fixture | IP 65 |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg áp dụng cho 50cm tính từ cực trên cùng |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Mô men xoắn của kích thước | + - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Loại | cực hình ống thép |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000kg |
| Tốc độ gió | 160KM / H |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hàn | AWSD1.1 |
|---|---|
| Vật liệu | Q345 |
| Vận chuyển | 20-30 ngày |
| Hàng hiệu | MilkyWay |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000kg áp dụng cho khoảng cách 50 cm từ cột trên cùng |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Quyền lực | 10kv~550kv |
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn mạ điện | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thời gian nâng | 50 năm |
| Sự bảo đảm | 15 năm |
| Style | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Power | 10kv~550kv |
| Tolance of dimenstion | +-2% |
| Shape | conoid ,multi-pyramidal,columniform,polygonal or conical |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| Product Name | 9m 11m Hot Dip Galvanized Steel Pole Electric Power Pole Columniform |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |