| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Shape | Conoid, Multi-pyramidal,Columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Kiểu | mạ điện |
|---|---|
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Kiểu | Thép hình ống cực |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg |
| Tốc độ gió | 160KM / giờ |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| tên sản phẩm | Cực điện bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện HDG |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Thiết kế cột | Chống động đất lớp 8 |
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Product Name | Steel Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | HDG powder coating |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ điện nóng mạ nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ điện nóng mạ nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Product Name | Galvanized Steel Electric Power Pole |
|---|---|
| certificate | ISO9001 |
| life time | 50 years |
| tolerance | +/-2% |
| material | Alloy |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| phong cách | mạ điện |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Sự tàn phá của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |