| Product Name | 11.8M Electric Pole |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 11.8M |
| Voltage | 132kv |
| Treatment | Bitumen |
| phong cách | mạ điện |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Sức mạnh của dimenstion | - 2% |
| Kiểu | Cột điện 8m 5KN 11,8m để truyền tải |
|---|---|
| phong cách | mạ điện |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Chiều cao | 8m 11,8m |
| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ điện galvan hóa ngâm nóng |
| kích thước lực xoắn | +-2% |
| tiêu chuẩn mạ điện | tiêu chuẩn ASTM A123 |
| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ điện galvan hóa ngâm nóng |
| kích thước lực xoắn | +-2% |
| tiêu chuẩn mạ điện | tiêu chuẩn ASTM A123 |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ điện nóng mạ nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Design | Customized |
| Warrenty | 15 years |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| life time | 50 years |
| Design | Customized |
| Warrenty | 15 years |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Loại | Cột điện hình tròn 36m cho đường dây trên không màu tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | phong tục |
| Sức mạnh | 10KV ~550KV |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| đầu tư | 15 năm |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Application | Power Transmission |
| Standard | ISO |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |