| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Product Name | electrical pole |
|---|---|
| Design | Customized |
| Standard | ISO |
| Dimension tolerance | +- 2% |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Product Name | electrical pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Dimension tolerance | +- 2% |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Shape | Conoid, Multi-pyramidal,Columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Vật liệu | Q345, Q235 |
|---|---|
| Phong cách | mạ kẽm |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50cm từ cực đến |
| Mô men xoắn của kích thước | + - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Lắp ráp quang học của thiết bị chiếu sáng | IP 65 |
| Đường kính của kích thước | + - 2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| độ dày | 1mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | +-2% |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Type | steel tubular pole |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg |
| Wind speed | 160km/h |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | cột điện thép kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | +-2% |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Product Name | Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |