| Loại | thép hình ống cực |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300~1000kg |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Cột thép truyền tải điện mạ kẽm 32m / Cột thép hình ống / tháp thép |
|---|---|
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Vật liệu | Alloy |
| Tên sản phẩm | Cột điện bằng thép hình bát giác 12m mạ kẽm 35FT, BV được liệt kê |
|---|---|
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Vật liệu | Alloy |
| Vật liệu | Gr65 |
|---|---|
| Phong cách | mạ kẽm |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cột đến cực |
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| tiêu chuẩn mạ điện | IS2629-1985, BS729-1971 |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 11m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 80ft 90ft 138kV |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Power | 10KV-220KV |
| Material | ASTM A572 Gr65 |
| Surface treatment | Galvanization and Bitumen |
| Glavanization standard | Average not less than 86um |
| Loại | Gr65 16m Thép cao áp Cột điện đa giác / hình nón Điện cao áp |
|---|---|
| hàn | AWSD1.1 |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Màu sắc | bất kì |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm 35M 30M cho cáp 169kv có lớp phủ điện |
|---|---|
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Cả đời | 50 năm |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Vật chất | Hợp kim |