| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| life time | 50 years |
| Design | Customized |
| Warrenty | 15 years |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission Line |
| Height | 3m-50m |
| Tolerance of the dimension | +-2% |
| Life time | 50 years |
| Product Name | 16m 20m 25m galvanized Eleactrical Power Pole for 110kv cables with power coating |
|---|---|
| certificate | ISO9001 |
| life time | 50 years |
| tolerance | +/-2% |
| material | Alloy |
| Tính năng | 20-90ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Vật liệu | Thép, GR65, Với cường độ năng suất tối thiểu 460mpa |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải và phân phối điện |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm nhúng nóng theo tiêu chuẩn ASTM123 |
| Màu sắc | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều cao | Bởi khách hàng yêu cầu |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Vật chất | Sức mạnh năng suất Q235 Q345 không nhỏ hơn 235 / 345mpa |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nóng |
| hàn xì | AWS D1.1 |
| Sự bảo đảm | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Điện cực truyền tải điện mạ kẽm 220kv Cực tháp hình ống bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Vật chất | ThépQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | 15m 18m thép mạ kẽm cực điện Bitum có cánh tay chữ thập |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A123 |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Sức chịu đựng | +/- 2% |