| Tên sản phẩm | Cột dây điện mạ kẽm 25m 30m 50m để lắp dựng kết cấu điện Tháp góc thép lưới truyền tải 500KV |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Tên sản phẩm | cột điện thép kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | +-2% |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 9M 11M 12M 14M Điện áp cao giá thấp Cột điện thép điện |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Điện áp định mức | 33KV |
|---|---|
| Vật liệu | GR.65 |
| Xử lý bề mặt | Nóng hông mạ kẽm |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTMA123 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D.1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | Conoid ,Multi-pyramidal,Columniform,polygonal or conical |
| Power | 10 KV ~550 KV |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Height | 7 M |
|---|---|
| Shape | Conical |
| Minimum yield strength | 460mpa |
| Usage | low voltage electric power transmission |
| Thickness | 2.75mm |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Suit for | electricity distribution |
| Product Name | 25FT Electrical Power Galvanized Steel Pole for 110kv transmission |
|---|---|
| welding standard | AWS D1.1 |
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| colar | any |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |