| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Thiết kế của cực | chống động đất cấp 8 |
|---|---|
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Hình dạng | hình nón, đa kim tự tháp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Cọc thép tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| Torlance của dimenstion | -2% |
| Giấy chứng nhận | ISO9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
|---|---|
| hình dạng | Hình nón, đa kim tự tháp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Chiều cao | 6-30m |
|---|---|
| Quyền lực | 10-550kv |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
| Vật chất | Thép, GR65, Với cường độ năng suất miminum 460mpa |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải và phân phối điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm nhúng nóng theo tiêu chuẩn ASTM123 |
| Màu | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều cao | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên | Cột thép Togo 9m 200dan với lớp phủ trung bình 100 micron để chống ăn mòn |
|---|---|
| Thiết kế | 9m 200dan |
| Chiều cao | 9m |
| Dày | 2,75mmmm |
| Tải thiết kế | 200dan |
| Tên | Cột điện trực tiếp 70FT chôn cất trực tiếp 2000kg Philippines |
|---|---|
| Chiều cao | 70FT |
| Dày | 5mm |
| Tải thiết kế | 2000kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm nhúng nóng 40ft hình nón điện cực tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |