| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Material | ASTM A572 GR50 |
| Welding Standard | AWS D1.1 |
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Life time | 50 years |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Shape | Conoid, Multi-pyramidal,Columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Product Name | 10kV hot dip galvanized electric steel power transmission line tubular pole |
|---|---|
| Power | 10KV |
| Material | GR65 |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Độ bền của dimenstion | -2% |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp đa hình, đa giác hoặc hình nón |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp đa hình, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Kiểu | sự mạ điện |
|---|---|
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |