| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM A 123 |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm Tháp Cáp Tháp Cáp Thép |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| tài liệu | Gr65 |
| Sức mạnh lợi tức tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| xử lý bề mặt | Galvanization |
| Vật chất | Q345 |
|---|---|
| Độ dày | 5mm |
| Chiều cao | 80FT |
| hàn xì | AWS D1.1 |
| Bề mặt xử lý | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Điện cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Đường phân phối |
| Vật chất | SteelQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Max độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Vật chất | GR65 |
|---|---|
| ứng dụng | PHÂN PHỐI ĐIỆN |
| độ dày | 2,75MM |
| hình dạng | POLYGON |
| GALVANIZATION | ASTM A123 |
| Tên | Cực thép hình ống 7,5m với FRP cho dây chuyền phân phối |
|---|---|
| Thiết kế | 7,5m thép điện cực |
| Chiều cao | 7,5m |
| Dày | 3,8mm |
| Tải thiết kế | 510 |