| Tên sản phẩm | Truyền tải điện Cáp điện mạ kẽm điện ở philippines |
|---|---|
| Chiều cao | 16 m |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Điều trị phẫu thuật | mạ điện và bitum |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Dung sai của dimenstion | -2% |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg được áp dụng cách cột trên 50cm |
|---|---|
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg được áp dụng cách cột trên 50cm |
|---|---|
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên | 20m 24m 27m 30m Kim loại mạ kẽm với chất lượng tốt nhất và giá xuất xưởng |
|---|---|
| Thiết kế | 20m 24m 27m 30m Mạ kẽm |
| Chiều cao | 20m 24m 27m 30m |
| Dày | 3-20mm |
| Tải thiết kế | 404 Site www.puresilverjewellery.com is not served on this interface |
| Tên | Mặt bích 100ft Loại 3 Cực thép mạ kẽm với các nấc thang |
|---|---|
| Thiết kế | 100ft mặt bích loại 3 phần |
| Chiều cao | 100FT |
| Dày | 6 mm 8 mm10mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | + - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Lưới điện cột điện cột thép mạ kẽm Đường dây truyền tải điện Điện thép Tháp hình ống |
|---|---|
| Chiều cao | 15m |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | 10kV nhúng nóng mạ điện đường dây thép hình ống |
|---|---|
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Vật chất | Thép hợp kim |
| Tên sản phẩm | Đường dây truyền tải điện bằng thép hình bát giác mạ kẽm Cực tiện ích với đảm bảo chất lượng |
|---|---|
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Vật liệu | Alloy |