| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tốc độ gió | 160km / h |
|---|---|
| Lắp ráp quang học của ánh sáng lịch thi đấu | IP 65 |
| hình dạng | hình nón, đa kim tự tháp, hình cột, poly |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 |
|---|---|
| Màu | Bất kỳ |
| Chiều dài | NHƯ SAU YÊU CẦU |
| hình dạng | VÒNG HOẶC POLYGON |
| BỆNH SURFACE | HIỆP ĐỊNH DIP HOT |
| Tên | Cột truyền thống Malaysia 11m 2 phần 3,8mm với FRP và bitum |
|---|---|
| Thiết kế | hai phần |
| Chiều cao | 11m |
| Dày | 3,8mm |
| Tải thiết kế | 510 |
| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| độ dày | 1mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | +-2% |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| MOQ | Một thùng chứa hoặc mẫu |
|---|---|
| Hình dạng | Hình nón, Đa hình chóp, Dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
| Thời hạn giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Product Name | Electric Telescoping Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Welding Standard | AWS (American Welding Society ) D 1.1 |
| Wind load resistance | 30m/s |
| Power | High Voltage |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |