| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Power Transmission Line |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Surface Treatment | Hot Dip Galvanized |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| type | ISO 16m 13kv Electrical steel power pole Steel Power Pole for mining industry |
|---|---|
| color | any |
| certificate | ISO 9001 |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg áp dụng đến 50 cm từ cực trên |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | + - 2% |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Điện cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Đường phân phối |
| tài liệu | SteelQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Max độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
|---|---|
| quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Chứng chỉ | ISO 9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |