| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Chứng chỉ | ISO 9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Tên | Mạch đơn 69kv Thép mạ kẽm Thương mại cực nhẹ Bitum dài 400mm |
|---|---|
| Chiều cao | 20-100ft |
| Dày | 2.5mm 3 mm 4mm 5 mm |
| Tải thiết kế | 500-2000kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên | Mạch đơn 69kv Thép mạ kẽm Thương mại cực nhẹ Bitum dài 400mm |
|---|---|
| Chiều cao | 20-100ft |
| Dày | 2.5mm 3 mm 4mm 5 mm |
| Tải thiết kế | 500-2000kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN ASTM A123 Thép mạ kẽm, cột thương mại |
|---|---|
| Thiết kế | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN ASTM A123 Thép mạ kẽm |
| Chiều cao | 12m 500DAN 1000DAN 1600DAN |
| Dày | 3 mm 4mm 5 mm |
| Tải thiết kế | 500DAN 1000DAN 1600DAN |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | + -2% |
| Độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 30ft 35ft Ống hình ống cho dự án đường dây phân phối điện |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 14m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Tên sản phẩm | Cán thép hữu ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Q345 30ft 35ft Cột điện Eleactrical cho thiết bị điện |
|---|---|
| Màu sắc | Bất kì |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| Cả đời | 25 năm |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Galvanization Thickness | Average 70μm |
| Standard | ISO |
| Design | Customized |