| Type | straight pole, tensile pole,turn pole |
|---|---|
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM A 123 |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg áp dụng đến 50 cm từ cực trên |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | + - 2% |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp đa hình, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg được áp dụng cách cột trên 50cm |
|---|---|
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Tranmission Line |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Khoan dung | / -2% |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| Độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |