| Vật chất | Q235 Q345 cường độ năng suất không ít hơn 235 / 345mpa |
|---|---|
| Màu | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | Mạ hông nóng |
| Hàn | AWS D1.1 |
| Bảo hành | 15 năm |
| Tên | Mạch đơn 69kv Thép mạ kẽm Thương mại cực nhẹ Bitum dài 400mm |
|---|---|
| Chiều cao | 18m 22m |
| Dày | 4mm 5 mm |
| Tải thiết kế | 500-2000kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm cực |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS (Hiệp hội hàn Mỹ) D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép cực Mono |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền thông phân phối |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | + - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Chiều cao | 5m 6m |
| Lớp bảo vệ chống sốc điện | Lớp |
| Hiệu suất chống ăn mòn vỏ | Lớp |
| Không khí làm việc của vật cố ánh sáng | -35 ° C ~ + 45 ° C |
| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Độ dày | 1mm đến 36mm |
| giấy chứng nhận | ISO9001/BV/ |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Galvanization Thickness | Average 70μm |
| Power | 10 KV ~550 KV |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Electricity distribution |
| Galvanization Thickness | Average 86μm |
| Standard | ISO |
| Design | Customized |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | 69KV Electrical Power Distribution |
| Quality Control | ISO 9001-2008 |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | HDG |
| Transmisson Line | 110kv |
|---|---|
| Accessories | Climbing Rung |
| Minimum yield strength | 460 mpa |
| Height | 35ft |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |