| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Standard | ASTM A 123 |
| Power | 10kv~550kv |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Product Name | 11.9m - 600dan Metal Power Utility Octagonal Electric Galvanized Steel Pole Power Line Pole For Double Circuit |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Standard | ASTM A 123 |
| Power | 10kv~550kv |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Welding | AWS D1.1 |
|---|---|
| material | Gr65 |
| Delivery | 30-45 days |
| Supply Ability | 1500pcs per week |
| Hàng hiệu | MilkyWay |
| hình dạng | Conoid, nhiều hình chóp, hình tam giác, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế theo kg | 300 ~ 1000kg ứng với 50cm từ đỉnh |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| MOQ | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| hình dạng | đa giác |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Khoan dung | / -2% |
| Độ dày của mạ | trung bình không dưới 86um |
| Tên sản phẩm | Thép Cáp Tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Giấy chứng nhận | ISO9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Đường dây điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS (Hiệp hội hàn Hoa Kỳ) D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm cực |
|---|---|
| ứng dụng | Đường dây điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS (Hiệp hội hàn Mỹ) D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001-2008 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Xử lý bề mặt | mạ điện |