| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm cực |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160 KM / GIỜ |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| tài liệu | Q235 |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Cực điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Viễn thông |
| Tốc độ gió | 160KM / H |
| Mạ kẽm | Trung bình không nhỏ hơn 86μm |
| Độ dày | 6mm, 8mm, 10mm |
| Tên | Cột thép cột điện tiêu chuẩn Malaysia 15m với FRP và nhãn hiệu |
|---|---|
| Thiết kế | 15m 510kg 2 phần |
| Chiều cao | 15m |
| Dày | 7.2mm |
| Tải thiết kế | 510kg |
| Kiểu | Cột điện cao thế 27,5m 40KN ống thép |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Vật chất | Có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Phân phối truyền tải điện Thép mạ kẽm cực AWS D1.1 Tiêu chuẩn hàn mạ kẽm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Quyền lực | 10-550kv |
| Thị trường | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm / 5 mm |
| Vật chất | Sức mạnh của GR65 không dưới 460mpa |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Đăng kí | phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10MM |
| Hình dạng | Đa giác |
| Mạ kẽm | ASTM A123, coationg trung bình không nhỏ hơn 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Đăng kí | phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10MM |
| Hình dạng | Đa giác |
| Mạ kẽm | ASTM A123, coationg trung bình không nhỏ hơn 85um |