| Product Name | 35m football stadium high mast pole lighting with lifting system |
|---|---|
| Surface Treatment | galvanization |
| Warrenty | 15 years |
| Lift time | 50 years |
| Shape | conoid,multi-pyramidal,columniform,poly |
| Product Name | 25m height 8mm thickness shopping mall High Mast Pole with lifting system |
|---|---|
| Surface Treatment | galvanization |
| Warrenty | 15 years |
| Lift time | 50 years |
| Shape | conoid,multi-pyramidal,columniform,poly |
| Tên sản phẩm | Cột cao Mast |
|---|---|
| ứng dụng | Chiếu sáng sân bay |
| độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Tiêu chuẩn Gavanization | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Cột cực cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Chiếu sáng sân bay |
| Độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Tiêu chuẩn Gavanization | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Cực cao cột |
|---|---|
| ứng dụng | Đèn sân bay |
| xử lý bề mặt | nóng nhúng mạ mạ bột sơn |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Cực cao cột |
|---|---|
| ứng dụng | Đèn sân bay |
| xử lý bề mặt | nóng nhúng mạ mạ bột sơn |
| Khoan dung | / -2% |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Product Name | High Mast Pole |
|---|---|
| Application | Plaza Lighting |
| Surface finish | Depends on the material |
| Wind Speed | 160KM/H |
| Shape | Conoid ,Multi-pyramidal,Columniform,polygonal or conical |
| Product name | High Mast Pole |
|---|---|
| Application | Airport lighting |
| Surface treatment | hot dip galvanization powder painting |
| tolerance | +/-2% |
| welding standard | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Cực cao cột |
|---|---|
| ứng dụng | Đèn sân bay |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| tài liệu | Q235 |
| Thời gian nâng | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Cực cao cột |
|---|---|
| ứng dụng | Đèn sân bay |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| tài liệu | Q345 |
| Thời gian nâng | 50 năm |