| tolerance | +/-2% |
|---|---|
| Product Name | Gr65 steel poles steel tubular pole High Mast Pole for stadium |
| Pole finished | galvanized high mast pole |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 2000pcs per week |
| Product name | High Mast Pole |
|---|---|
| Application | Airport lighting |
| Surface treatment | hot dip galvanization powder painting |
| tolerance | +/-2% |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
|---|---|
| Product Name | Galvanized Octagonal Pole High Mast Pole Single Double Or Triple Arm For Stadium |
| Pole finished | galvanized high mast pole |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 2000pcs per week |
| Product Name | High Mast Poles |
|---|---|
| Application | Seaport Lighting |
| Wind Speed | 160km/h |
| Galvanization Thickness | Average 86μm |
| Thickness | 1 mm to 30 mm |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Đăng kí | phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10MM |
| Hình dạng | Đa giác |
| Mạ kẽm | ASTM A123, coationg trung bình không nhỏ hơn 85um |
| VẬT LIỆU | Q234 Q345 Q460 |
|---|---|
| ĐƠN XIN | TRUYỀN TẢI ĐIỆN |
| MÀU SẮC | TÙY CHỈNH |
| CHIỀU CAO | 25-40ft |
| XỬ LÝ BỀ MẶT | MÓN ĂN DẶN DÒ HẤP DẪN |
| Chiều cao | 20-40m |
|---|---|
| Độ dày | 1-30mm |
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Màu sắc | bạc trắng |
| hàn | AWS D1.1 |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Tên sản phẩm | Cột cực cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Chiếu sáng sân bay |
| Độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Tiêu chuẩn Gavanization | ASTM A 123 |
| Khoan dung | / -2% |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Gr65 thép cực cột thép cực cao Cột cực cho sân vận động |
| Cực đã hoàn thành |
|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung ứng | 2000 chiếc mỗi tuần |