| Vật chất | Q235, Q345, GR65 |
|---|---|
| Màu | White |
| Chiều cao | 20m |
| Khoan dung | -2% |
| DESIAN | LẠI 8 LỚP PHỤC HỒI |
| Product Name | 30m outdoor lighting galvanized high mast light pole for football stadium |
|---|---|
| Surface Treatment | galvanization |
| Wind speed | 30m/s |
| Wall thickness | 6mm |
| Shape | polygonal |
| Tên sản phẩm | Đèn chiếu sáng ngoài trời 30m chiếu sáng cực cao cho sân vận động bóng đá |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ điện |
| Tốc độ gió | 30m / s |
| Bức tường dày | 6mm |
| hình dạng | đa giác |
| Product Name | High Mast Poles |
|---|---|
| Application | Plaza Lighting |
| Wind Speed | 30m/s |
| Galvanization Thickness | Average 86μm |
| Thickness | 1 mm to 30 mm |
| Product Name | High Mast Poles |
|---|---|
| Application | Plaza Lighting |
| Wind Speed | 30m/s |
| Galvanization Thickness | Average 86μm |
| Thickness | 1 mm to 30 mm |
| Khoan dung | / -2% |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Mũ sắt mạ kẽm cực cao cực kép đơn hoặc ba cánh tay cho sân vận động |
| Cột kết thúc | cột mạ kẽm cao |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 2000 pcs mỗi tuần |
| Tên sản phẩm | Cực cao cột |
|---|---|
| ứng dụng | Đèn sân bay |
| độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Tiêu chuẩn Gawanization | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Cột cao Mast |
|---|---|
| ứng dụng | Chiếu sáng sân bay |
| độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Tiêu chuẩn Gavanization | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Cột cao Mast |
|---|---|
| ứng dụng | Chiếu sáng sân bay |
| độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Tiêu chuẩn Gavanization | ASTM A 123 |
| tolerance | +/-2% |
|---|---|
| Product Name | Gr65 steel poles steel tubular pole High Mast Pole for stadium |
| Pole finished | galvanized high mast pole |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 2000pcs per week |