| Tên sản phẩm | Truyền tải và phân phối điện lưới thép mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Điều trị bề mặt | mạ kẽm |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| tiêu chuẩn mạ điện | tiêu chuẩn ASTM A123 |
| type | Transmission Line Hot rolled coil Steel Power Pole 33kv 10m electric utility poles |
|---|---|
| color | any |
| certificate | ISO 9001 |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| tính năng | 1-50m |
|---|---|
| ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Product Name | 27.5m Columniform Galvanized Steel Pole For Transmission Line |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | + -2% |
| Độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM A 123 |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Suit for | electricity distribution |
| Type | straight pole, tensile pole,turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Power | 10kv~550kv |
| Design Load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the to pole |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |