| Tính năng | 70-120ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tên sản phẩm | Vòng 35FT 40FT 45FT Phân phối điện cực Cực cực thép hình ống mạ kẽm cho sân bay |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Product Name | Steel Electric Power Poles |
|---|---|
| Application | Power Distribution |
| Surface treatment | galvanization powder coating |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Power Distribution |
| Material | Gr65 |
| Minimum yield strength | 460 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yi |
| Kiểu | Mai táng |
| bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35 phút / giây |
| Nguồn gốc của nơi | Yixing |
| Kiểu | mặt bích |
| bề mặt treament | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo đảm | 15 năm |