| Product Name | 110KV 25M |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 7m-30m |
| Voltage | 132kv |
| Treatment | Bitumen |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| Thể loại | Mạ kẽm |
|---|---|
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế của cực | chống động đất cấp 8 |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Kiểu | sự mạ điện |
|---|---|
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo đảm | 15 năm |
| Loại | Cột điện tiện ích bằng thép 43m Phụ kiện cột điện hình tròn Cột điện mạ kẽm cho đường dây trên không |
|---|---|
| Màu sắc | phong tục |
| Sức mạnh | 10KV ~550KV |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| đầu tư | 15 năm |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
|---|---|
| hình dạng | Hình nón, đa kim tự tháp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm cực |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | + -2% |
| Cả đời | 50 năm |
| Product Name | Electrical Power Pole |
|---|---|
| Design | Custom Design or Manufacture |
| Height | 14M or other height |
| Voltage | 10kv,33kv,69kv,110kv,132kv,220kv,400kv |
| Treatment | Bitumen |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |