| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Năng lực điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | cột điện thép kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | +-2% |
| Thời gian sống | 50 năm |
| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Điện cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Đường phân phối |
| tài liệu | SteelQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Max độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên | Cột thép điện 12M 33KV |
|---|---|
| Kiểu | Cột thép điện 12M 33KV |
| Vật chất | ASTM 572 lớp 50 với sức mạnh đạt không dưới 345mpa |
| hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 8-45m |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Kiểu | Loại mai táng |
|---|---|
| Độ sâu cây | 1,8m dưới lòng đất |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Chiều cao | 8m đến 27m |
| Xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc cạnh, mạng tinh thể |
| Type | Burial Type |
|---|---|
| Plant depth | 1.8m underground |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Height | 8m to 27m |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / giây |
| Nguồn gốc của địa điểm | YIX |
| Kiểu | An táng |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Cực điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Đơn xin | đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36 mm |
| Dung sai của kích thước | + -2% |
| Cả đời | 50 năm |