| Suit for | electricity distribution |
|---|---|
| Power | 10kv~550kv |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| type | Electric lattice masts steel pole for asia countries power transmission angle tubular tower |
|---|---|
| color | silver |
| certificate | ISO BV |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| Product Name | 400kv Electric pole galvanized steel tower power transmission steel pole |
|---|---|
| Application | Power Distribution |
| Material | Gr65 |
| Minimum yield strength | 460 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm Tháp Cáp Tháp Cáp Thép |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| tài liệu | Gr65 |
| Sức mạnh lợi tức tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Điện cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Đường phân phối |
| Vật chất | SteelQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Max độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 11m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Tên sản phẩm | Điện cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Đường phân phối |
| tài liệu | SteelQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Max độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| tên sản phẩm | Cực tiện ích thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện 69KV |
| Kiểm soát chất lượng | ISO 9001-2008 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Xử lý bề mặt | HDG |
| Tên sản phẩm | Thép tiện ích cực |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày mạ điện | Trung bình 86μm |
| Bảo hành | 15 năm |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tính năng | 70FT 75FT |
|---|---|
| Đơn xin | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |