| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001-2008 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| xử lý bề mặt | Mạ điện |
| Product Name | NEA Steel poles 20m Stee Utility Pole for electrical transmission |
|---|---|
| type | Round,Conical |
| length | 5-25m |
| Material | Q235,Q345,Gr65 |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Height | 11M |
|---|---|
| Design Load in Kg | 300 DaN |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Material | Q345,Gr50 |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Load | 1250Dan |
| Thickness | 4mm |
| Dimension torlance | +- 5% |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Standard | ISO9001-2008 |
| Welding Standard | AWSD 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Height | 11.8 m |
|---|---|
| Usage | electrical power tower |
| Minimum yield strength | 345 mpa or 460mpa |
| Load | 50KN |
| Thickness | 6mm wall thickness |
| Chiều cao | từ 6m đến 15m |
|---|---|
| phong cách | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Product Name | 18m Columniform Galvanized Steel Pole For Transmission Line , Utility Power Poles |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |