| Vật chất | lớp phủ trung bình không ít hơn 345mpa |
|---|---|
| Cả đời | 50 năm |
| Hàn | AWSD1.1, tỷ lệ thâm nhập 100% |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Hình dạng | Conoid, Đa kim tự tháp, Cột, đa giác hoặc hình nón |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Tên sản phẩm | Cực cao cột |
|---|---|
| ứng dụng | Đèn sân bay |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| tài liệu | Q235 |
| Thời gian nâng | 50 năm |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123 |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123 |
| Đang tải cổng | Thượng Hải |
|---|---|
| Hình dạng | Góc |
| Lô hàng | Container hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Mẫu vật | cung cấp |
| Mô hình bán hàng | Bán nhà máy trực tiếp |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | GR65 |
|---|---|
| ORIJIN | JIANGSU YIXING |
| Hàn | AWS D1.1 |
| Vôn | 220KV-550KV |
| hình dạng | ROUND, POLYGON |
| Kiểu | ĐIỆN CAO THẾ |
|---|---|
| Vôn | 220-500KV |
| Vật chất | GR65 |
| ĐẢM BẢO | 15 NĂM |
| CẢ ĐỜI | 50 NĂM |