| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Đăng kí | phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10MM |
| Hình dạng | Đa giác |
| Mạ kẽm | ASTM A123, coationg trung bình không nhỏ hơn 85um |
| Product Name | Street Light Poles |
|---|---|
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Material | Q235 |
| Warranty time | 15 years |
| Dimenstion torlance | +- 2% |
| Tên sản phẩm | 6,5 chiều dài thép cực mạ kẽm đường lái xe đèn giao thông cực với 9m chéo cánh tay |
|---|---|
| Colar | Bất kỳ |
| Bu lông neo | Tùy biến có sẵn |
| Bảo hành | 20 năm |
| tấm đế | 600 * 600 * 20mm |
| Tên sản phẩm | Đường sắt cực nhẹ bằng thép không gỉ với tay lái 9m |
|---|---|
| Colar | Bất kỳ |
| Bu lông neo | Tùy biến có sẵn |
| Bảo hành | 20 năm |
| tấm đế | 600 * 600 * 20mm |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Height | 11M |
|---|---|
| Pole material | steel plate |
| Minimum yield strength | 460mpa |
| Usage | electric power transmission line |
| Connection Type | burial or flange type |
| VẬT LIỆU | Q234 Q345 Q460 |
|---|---|
| ỨNG DỤNG | TRUYỀN TẢI ĐIỆN |
| MÀU SẮC | TÙY CHỈNH |
| CHIỀU CAO | 25-40ft |
| XỬ LÝ BỀ MẶT | MÓN ĂN DẶN DÒ HẤP DẪN |
| Vật chất | Q235, Q345, GR65 |
|---|---|
| Màu | White |
| Chiều cao | 20m |
| Khoan dung | -2% |
| DESIAN | LẠI 8 LỚP PHỤC HỒI |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |