| Height | 18 M |
|---|---|
| Voltage | 132 KV |
| Minimum yield strength | 345 mpa or 460mpa |
| Load | 12.5 KN |
| Thickness | 4mm wall thickness |
| Transmisson Line | 69kv |
|---|---|
| Usage | High Voltage Transmission Lines |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Height | 30FT |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Chiều cao | 14m |
|---|---|
| Điện áp | 110KV |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 MPa hoặc 460MPa |
| Trọng lượng | 5kn hoặc 2,5kN |
| Sự xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc, mạng |
| Height | 7 M |
|---|---|
| Shape | Conical |
| Minimum yield strength | 460mpa |
| Usage | low voltage electric power transmission |
| Thickness | 2.75mm |
| Vật chất | năng suất không nhỏ hơn 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| bảo đảm | 15 năm |
| cả đời | 50 năm |
| Hàn | aws d1.1, tỷ lệ thâm nhập 100% |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng, lớp phủ trung bình 85um |
| Vật liệu | Q345 |
|---|---|
| Chiều cao | 8m |
| Lớp bảo vệ chống điện giật | Lớp Ⅰ |
| Hiệu suất chống ăn mòn của vỏ | Lớp Ⅱ |
| Không khí làm việc của thiết bị chiếu sáng | -35°C~+45°C |
| Vật chất | GR65 |
|---|---|
| ứng dụng | PHÂN PHỐI ĐIỆN |
| độ dày | 2,75MM |
| hình dạng | POLYGON |
| GALVANIZATION | ASTM A123 |
| Chiều cao | CUSTOMIZAD |
|---|---|
| Màu | TRẮNG TRẮNG |
| độ dày | 1MM-30MM |
| BỀ MẶT ĐIỀU TRỊ | HIỆP ĐỊNH DIP HOT |
| CERFIFITION | ISO9001 : 2008 |
| VẬT TƯ | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| ĐƠN XIN | PHÂN PHỐI ĐIỆN |
| ĐỘ DÀY | 1-10MM |
| HÌNH DẠNG | POLYGON |
| PHÂN TÍCH | ASTM A123 |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Đăng kí | phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10MM |
| Hình dạng | Đa giác |
| Mạ kẽm | ASTM A123, coationg trung bình không nhỏ hơn 85um |