| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123 |
| ứng dụng | XA LỘ |
|---|---|
| Lắp ráp quang học của ánh sáng lịch thi đấu | IP65 |
| đèn điện | 20-400w |
| cerfication | ISO9001: 2015 |
| warrenty | 15 năm |
| tolerance | +/-2% |
|---|---|
| Product Name | Galvanized Octagonal Pole High Mast Pole Single Double Or Triple Arm For Stadium |
| Pole finished | galvanized high mast pole |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 2000pcs per week |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Nguồn gốc của nơi | Giang Tô Vô Tích |
|---|---|
| Vật chất | Q345 Q235 GR65 |
| Màu | theo yêu cầu của hải quan |
| Chiều cao | 10 m 15 m 20 m 25 m 30 m |
| hình dạng | tròn, bát giác, đa giác |
| Vật chất | Q345 |
|---|---|
| Độ dày | 5mm |
| Chiều cao | 80FT |
| hàn xì | AWS D1.1 |
| Bề mặt xử lý | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 |
|---|---|
| BẢO ĐẢM | 15 NĂM |
| CẢ ĐỜI | 50 NĂM |
| Vôn | 10-550KV |
| Hàn | AWSD1.1 |
| ứng dụng | XA LỘ |
|---|---|
| Lắp ráp quang học của ánh sáng lịch thi đấu | IP65 |
| đèn điện | 20-400w |
| cerfication | ISO9001: 2015 |
| warrenty | 15 năm |
| ứng dụng | XA LỘ |
|---|---|
| Lắp ráp quang học của ánh sáng lịch thi đấu | IP65 |
| đèn điện | 20-400w |
| cerfication | ISO9001: 2015 |
| warrenty | 15 năm |