| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Đường dây điện Cột điện hình ống thép mạ kẽm với cột bit |
|---|---|
| Quyền lực | 69KV |
| Vật chất | GR50 |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| tên sản phẩm | Đường dây điện Cột điện hình ống thép mạ kẽm với cột bit |
|---|---|
| Sức mạnh | 69KV |
| Vật liệu | GR50 |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg áp dụng cho 50cm tính từ cực trên cùng |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Mô men xoắn của kích thước | + - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000kg áp dụng cho khoảng cách 50 cm từ cột trên cùng |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |