| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm 9m 11m 12m với bitum có tay chéo |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | hot dip galvanization power coating |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Standard | ISO |
| Product Name | Steel Power Electric Poles |
|---|---|
| Application | Power Distribution |
| Surface treatment | galvanization painting |
| Design | Customized |
| Standard | ISO |
| Kiểu | Cột điện cực 132kv cột đa năng cột thép mạ kẽm cực điện |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Tên | Áp suất thấp 25ft -100ft PHILIPPINES cọc thép điện với tay góc |
|---|---|
| Màu | Bất kỳ |
| Chiều dài | 25FT-100FT |
| Kiểm tra | KIỂM TRA LOAD |
| xử lý bề mặt | HIỆP ĐỊNH DIP HOT |
| loại hình | 132kv tiện ích điện cực cực đa giác thép mạ kẽm điện cực |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thiết kế cực | chống lại trận động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electriccity distribution |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Type | 132kv power utility poles polygonal tower galvanized steel electric pole |
|---|---|
| Suit for | electriccity distribution |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Tính năng | 20-90ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |