| Product Name | 11.8M Electric Pole |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 11.8M |
| Voltage | 132kv |
| Treatment | Bitumen |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Shape | Conoid, Multi-pyramidal,Columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Power | 110KV |
| Material | Gr65 |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Glavanization standard | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | 11,8m 800 daN Cameroon Thép mạ kẽm nhúng nóng Cực điện để truyền tải điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Dây chuyền phân phối |
| Vật chất | ThépQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế theo yêu cầu hoặc tiêu chuẩn |
| Dung sai kích thước | - 2% |
| Điện áp | 10kv, 33kv, 69kv, 110kv, 132kv, 220kv, 400kv |
| Chức năng sản phẩm | Ống thép các loại cáp điện |
| Tên sản phẩm | Cực điện 8M |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Hình thức mồ mả |
| Chiều cao | 8M đến 25M |
| Điện áp | 10kv đến 400kv |
| Chức năng sản phẩm | Ống thép các loại cáp điện |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ điện nóng mạ nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |