| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Power | 110KV |
| Material | Gr50 |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Power | 10KV-220KV |
| Material | ASTM A572 Gr65 |
| Surface treatment | Galvanization and Bitumen |
| Glavanization standard | Average not less than 86um |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột thép tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Power | 11KV |
| Material | ASTM A572 Gr50 |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Glavanization standard | Average not less than 86um |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
|---|---|
| Phong cách | mạ kẽm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Mô men xoắn của kích thước | + - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cột tròn hai mặt chữ thập bằng thép mạ kẽm mạ kẽm Q345 |
| Biến màu | bất cứ màu nào |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Ứng dụng | đường, xa lộ, đường phố, quảng trường |
| Height | 35ft |
|---|---|
| Arm Type | single arm |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Voltage | 110kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |