| Tên sản phẩm | Điện cực mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Bức tường dày | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Shape | Polygonal Round |
| Power Capacity | 10kV - 220kV |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Điện áp định mức | 33KV |
|---|---|
| Vật liệu | GR.65 |
| Xử lý bề mặt | Nóng hông mạ kẽm |
| tiêu chuẩn mạ điện | ASTMA123 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D.1.1 |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg áp dụng đến 50 cm từ cực trên |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | + - 2% |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Điều trị phẫu thuật | mạ điện và bitum |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Dung sai của dimenstion | + -2% |
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột , đa giác hoặc hình nón |
| Điều trị phẫu thuật | mạ điện và bitum |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Dung sai của dimenstion | -2% |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Type | straight pole, tensile pole,turn pole |
|---|---|
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg được áp dụng cách cột trên 50cm |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |