| Height | 10m-25m |
|---|---|
| Material | Gr65 |
| Accessories | Climbing ladder |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization bitumen powder painting |
| Product Name | Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Welding standard | AWSD 1.1 |
| Material | Q345 |
| Wall thickness | 3mm |
| Warranty | 15 years |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | 33KV Electrical Power Distribution |
| Quality Control | ISO 9001 |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Vật liệu | q235 q345 gr65 |
|---|---|
| Chiều cao | 60FT |
| Độ dày | 5mm |
| Điện áp | 69kv-550kv |
| hàn | AWSD1.1 |
| Điều trị phẫu thuật | mạ điện và bitum |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Dung sai của dimenstion | -2% |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Điều trị phẫu thuật | mạ điện và bitum |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Dung sai của dimenstion | + -2% |
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột , đa giác hoặc hình nón |
| MOQ | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thuật ngữ giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Khoan dung | / -2% |
| phong cách | sự mạ điện |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Name | 69kv Q235 Q345 transmission poels Steel Utility Pole With Cross Arms |
|---|---|
| Thickness | 3mm 4mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Standard | ISO |
| Torlance | +- 2% |
| Base plate | Customization Available |
|---|---|
| Product Name | galvanized decorative solar galvanized Steel Street Light Poles with cross arm |
| Color variable | any color |
| Anchor bolts | Customization Available |
| Application | road,highway,street |