| Điều trị phẫu thuật | mạ kẽm và bitum |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
| Khả năng chịu đựng sự giảm dần | +-2% |
| Hình dạng | hình nón, đa kim tự tháp, cột , đa giác hoặc hình nón |
| Tên sản phẩm | Cực điện bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện HDG |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m/giây |
| nguồn gốc của địa điểm | Nghi Hưng |
| Loại | Mai táng |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Material | Q345, Q235 |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Design load in kg | 300~ 1000 Kg appliced to 50cm from the to pole |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Điện cực mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Bức tường dày | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Thép điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện HDG |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| Product Name | Electric Telescoping Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Welding Standard | AWS (American Welding Society ) D 1.1 |
| Wind load resistance | 30m/s |