| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Standard | ISO 9001 |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Type | straight pole / tensile pole / turn pole |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Type | straight pole / tensile pole / turn pole |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Treatment | galvanization |
| Wind speed | 44m/s |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Safty factor | 1.8 |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Điều trị | sự mạ điện |
| Tốc độ gió | 44 phút / giây |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Yếu tố an toàn | 1,8 |
| Thể loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
|---|---|
| Phong cách | Mạ kẽm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Mômen của kích thước | + - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Shape | Polygonal or Round |
| Material | Gr50 Gr65 |
| Galvanizing | ASTM A123 |
| Life time | 50 years |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Line |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Life time | 50 years |
| Welding Standard | AWS (American Welding Society ) D 1.1 |
| Tính năng | 20-90ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 80ft 90ft 138kV |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |