| Product Name | Steel Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | HDG powder coating |
| Quality Control | ISO 9001-2008 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn mạ điện | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thời gian nâng | 50 năm |
| Sự bảo đảm | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Tốc độ gió | 30m / s |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Power | 220KV |
| Material | Gr65 |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Thickness | 3.5mm thickness |
|---|---|
| Plant depth | 2.3m underground |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Height | 16M |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Loại | 12m Cột phân phối thép điện thép điện |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Giấy chứng nhận | ISOBV |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| đầu tư | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Điện cực mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Bức tường dày | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Thép điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện HDG |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Tháp truyền tải phân phối điện cao áp mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |