| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| phong cách | mạ điện |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Sự tàn phá của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Product Name | Steel Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Color | optional |
| Thickness | 3-10mm |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực 14M |
|---|---|
| Loại gắn | An táng |
| Chiều cao | 11 phút |
| Điện áp | 10kv đến 400kv |
| Chức năng | Đường dây truyền tải |
| Vật chất | Q345 |
|---|---|
| độ dày | 2,75MM |
| Hàn | AWS D1.1 |
| Tiêu chuẩn | NEA |
| BẢO HÀNH | 5 năm |
| Tên sản phẩm | Cột thép 9m 11m 12m Cột thép mạ kẽm với bitum có cánh tay chéo |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Shape | Polygonal or Conical |
| Material | Gr50 Gr65 |
| Length of per section | Within 14 meter once forming |
| Life time | 50 years |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Wall thickness | 1-36mm |
| Waranty time | 15 years |
| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |