| Product Name | Steel Power Electric Poles |
|---|---|
| Application | Power Distribution |
| Surface treatment | galvanization painting |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Tính năng | 35FT |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000kg áp dụng cho khoảng cách 50 cm từ cột trên cùng |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Quyền lực | 10kv~550kv |
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| Nơi xuất xứ | Yixing |
| Màu sắc | yêu cầu của hải quan |
| Bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m/giây |
| nguồn gốc của địa điểm | Nghi Hưng |
| Loại | Mai táng |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Style | polygonal pole |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 4mm |
| Wind speed | 160km/h |
| Suit for | electricity distribution line |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Certificate | ISO9001/BV/ |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| tên sản phẩm | Cực điện bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện HDG |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
|---|---|
| Tên sản phẩm | 12m Q235 Thép mạ kẽm nhúng nóng mạ đường cực nhẹ với cánh tay chéo |
| Cực đã hoàn thành | cột cao mạ kẽm |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Khả năng cung cấp | 2000 chiếc mỗi tuần |
| Product Name | 10m 12m 15m 69KV steel pole 25ft Galvanized Steel Pole with cross arm |
|---|---|
| Sides | 12 side |
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |